ขอเป็นสาวก MAC ด้วยคน

ora_oat's picture
5
1 ชื่อ : ตะลึง 2 โอ๊ต
2 คติประจำตัว :ใช้ MAC ดี /ใช้แล้วดูดีกันทุกคน เย้ ยิ้มปากกว้าง เงินเงินเงิน
3 หน้้าที่การงาน :ช่างตัดต่อ เขิน
4 รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร :จากเพื่อนๆใน www.overclockzone.com หัวเราะร่วน
5 สิ่งที่อยากจะบอก..ถอย MAC ได้แล้วกินแกลบเลยคราบ แห่ะ ๆ 1

อาย ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านคราบ อาย

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ :)

ยินดีต้อนรับคุณโอ๊ตครับ ยิ้ม

ปล.เราไม่ใช่สาวกนะ เราเป็น user บ้าน ๆ แบร่..

Mixmerize's picture
1480
ยิินดีต้อนรับครับ

ชอบ "สิ่งที่อยากจะบอก" โดนใจจริงๆ หัวเราะร่วน

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

เรียกสาวก เหมือนเป็น ลัทธิ สักอย่างเลยครับ
เอาเป็นแค่ mac user พอแล้วครับ ดูเท่กว่าอีก ฮา.....

ถอย mac แล้วกินแกลบ เป็นเรื่องจริงครับ ถ้ารวมๆกันแถวนี้ก็คงหลายตันแล้วครับ

pippo's picture
2469
หายสงสัยละ

ว่าทำไมเดี๋ยวนี้แกลบหายาก

เพราะหันมาใช้ Mac กันมากขึ้นนี่เอง

ikok's picture
10285
5555

ตรงใจมากครับคุณ pippo

หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

minemind's picture
3876
เห็นด้วย

2 คติประจำตัว :ใช้ MAC ดี /ใช้แล้วดูดีกันทุกคน เย้

+1 ครับ