เข้ามาชื่นชมและให้กำลังใจ Webmaster ครับ

Celeborn's picture
1
มีข้อมูลละเยอะดี เป็นประโยชน์มากๆครับสำหรับมือใหม่หรือแม้แต่มือเก่าๆที่อาจหลงลืม บุ๊คมาร์คไว้เรียบร้อยแล้วครับ ขอให้มีคนเข้าเยอะๆนะครับ

ikok's picture
10285
ขอบคุณมาก ๆ ครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับ มีความสุข

pimarn's picture
7
ชื่นชมด้วยค่ะ

ดีใจจริงๆค่ะ ที่เจอwebนี้ ค่อยมีกำลังใจหัดใช้ mac หน่อยค่ะ

10285
ขอบคุณมากครับ /

ขอบคุณมากครับ

มีความสุข /

ketto's picture
106
ให้กำลังใจด้วยคนค่ะ

เป็นเวบที่เหมาะสำหรับมือใหม่..ที่ไม่รู้เรื่องจริงๆค่ะ
เวบอื่นๆที่เกี่ยวกับแมค เค้ามีแต่พวกโปรๆทั้งน้านน
ไม่ค่อยกล้าถามเท่าไหร่.. เป็นกำลังใจให้ด้วยอีกคนค่ะ มีความสุข

10285
ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ ยิ้ม

เวปนี้ถามลองถามมาดูครับ อันไหนผมทราบจะช่วยอธิบายให้นะ

แต่..ถ้าอันไหนไม่รู้.. ก็

ไม่รู้ด้วยกันนะครับ ฮ่า.... แบร่..

ปล.เวปพี่ ๆ โปรเค้าไม่ดุหรอกครับ จริง ๆ นะ ยิ้ม

Framekung's picture
1
ชอบเว็บนี้มากๆครับ

ชอบเว็บนี้มากๆครับ มีการจัดสรรเรื่อง และหัวข้อเป็นระเบียบดีครับ
เนื้อหา ข้อมูลสมบูรณ์ ครบถ้วนจริงๆครับ

เป็นกำลังใจให้ต่อไปนะครับ ยิ้ม

10285
ขอบคุณมากครับ

ดีใจที่ชอบด้วยนะครับ และขอยินดีต้อนรับนะครับ มีความสุข

little_fuku's picture
703
ชอบเวบนี้มากค่า

เห็นด้วยกะคุณ ketto ค่ะ
เพราะว่าเป็นมือใหม่สุดๆ (ไม่ถึงเดือน)
เลยกลัวโชว์โง่ ฮ่ะฮ่าๆๆ

เป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งคนค่ะ
ยิ้มปากกว้าง

10285
ขอบคุณครับ

และขอยินดีต้อนรับด้วยนะครับ ยิ้มปากกว้าง

ketto's picture
106
เหมือนกันค่ะ...

สวัสดีค่ะ คุณ little_fuku ... อยู่ในเวบนี้เราไม่ต้องกลัวโชว์โง่เลยค่ะ... ทุกคนที่นี่ใจดี..เราสามารถแสดงความไม่รู้ได้อย่างอิสระ ฮ่าๆๆๆๆ หมดกัน 2 คุณก๊อกใจดี..เพื่อนๆก็น่ารัก....มาคุยกันบ่อยๆนะคะ...เย้ๆๆ รักนะ