ปัญหา เข้าหน้า window ไม่ได้ค่ะ

PENTTWELVE's picture
6
คือ จะเข้าหน้าwindowค่ะ แต่พอกดrestart แล้วเข้าไป มันขึ้น option safe mode แต่พอเลือก มันก้หยุดซักแปบนึงแล้วหน้าจอ

ก็เป้นสีฟ้า แล้วมันก็มาเข้าหน้าของ แมค แทนอ่ะค่ะ

ไม่รุ้ว่าจะทำยังไง เข้าวินโดว ไม่ได้เลย

ขอความกรุณาช่วยบอกวิธีแก้ปัญหาทีค่ะ เซ็งมากเลย

minemind's picture
3876
พอเข้า windows แล้ว

พอเข้า windows แล้ว มันขึ้นให้เลือก safe mode หลอครับ

พอกดเลือกจาก safe mode ไปเสร็จ แล้วมันไม่เข้า windows ให้หรือยังไงครับ