ประกาศ : อย่าคลิ๊กที่ link ด้านล่างสุดของเว็บนะครับ

ikok's picture
10285
update: 23 ธค. 52

ผมเอาไวรัสออกไปแล้วครับ ยิ้ม น่าจะใช้งานเป็นปรกติได้เหมือนเดิมไม่มี link แปลก ๆ มาแล้ว

ที่ Link ไป last.fm หรือเว็บแปลก ๆ ที่ด้านล่างของเว็บ mmm นะครับ(ยกเว้นหน้าแรก)

อย่าคลิ๊ก และห้ามคลิ๊กนะครับ
ที่ผมเข้าใจคือเป็น ไวรัส เดี๋ยวผมตามเก็บอีกทีนึงนะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ก๊อก

happiness's picture
148
ไหนครับ

ลบออกไปแล้วหรือครับ
พอดีชอบลองของ 55+

10285
อย่าลองเลยครับ

ถ้าติดเครื่องใครไป (pc) นี่เห็นท่าจะต้อง format ใหม่กันเลยทีเดียว แบร่..

minemind's picture
3876
นู๋ จา click ๆๆๆ

นู๋ จา click ๆๆๆ

10285
ได้ครับ

เดี๋ยววันหลังถ้าเว็บติดไวรัสอีก ... จะกั๊กเอาไว้ให้น้องต่ายโดยเฉพาะเลยครับ แบร่..