ninempr's picture
77
รบกวนด้วยนะครับ สำหรับคนที่ใช้ iPod nano ใน "แมคมือใหม่" เข้ามากันได้เลย มีความสุข

บน Facebook ก็ได้นะครับ ฝากด้วยครับ

ikok's picture
10285
ตามไปแล้วครับ :D

^o^/ ~

77
TK

มากันเยอะๆนะครับ ผมคิดว่าคิดไทยที่ใช้ iPod nano น่าจะเยอะพอดูเลย มีความสุข

ikok's picture
10285
ผมเคยใช้นะครับ

แต่นานมาแล้ว น่าจะเป็นรุ่นแรก ๆ เลย

น้องนายจะให้ผมย้ายเข้าห้องข่าวไหมครับ? กระทู้จะได้อยู่นานกว่าในห้องนั่งเล่น (ห้องนั่งเล่นกระทู้ตกเร็ว) ถ้าจะให้ผมย้ายบอกนะครับ เดี๋ยวผมย้ายให้ หรือถ้าจะให้อยู่ห้องนั่งเล่นต่อไปก็ตามสะดวกนะครับ ยิ้ม

77
O.K

เอาอย่างที่พี่บอกเลยครับย้ายเข้าห้องข่าวได้เลยครับ มีความสุข

Continental.max@gmail.com's picture
130
ใช้ตัวรุ่นที่ 2 อ่ะ

ใช้ตัวรุ่นที่ 2 อ่ะ อยากได้ตัวใหม่จัง ไว้ถ่ายคลิป มีความสุข

Nu-eMMa's picture
1837
อยากรู้ว่า..

ตัวนี้ อัดเสียงได้ คุณภาพ การอัดเสียง ในห้องเรียนที่ประชุม

คุณภาพเสียงดีไหม.. ค่ะ มีตัดสัยงรบกวนอาราย ป่ะ

เพราะดูๆจาก ไมล์ของ Macbook pro ที่ใช้อยู่ ไมล์มันดูดเสียงดีมากเลยอ่ะ

เลยอยากรู้ว่า ตัวนี้ที่อักเสียงได้นิจะ ขนาดไหนอ่ะ

Mixmerize's picture
1480
^o^ /

ใช้ Gen 3 ครับ (สภาพเยินมัก) หัวเราะร่วน

blissykookai's picture
8
มันจามีเมื่อไหร่

คิดว่าจามา Gen 6th ออกมาเมื่อไหร่อะคะ ...แค่อยากรู้อ่ะ

77
haha

ออกแน่นอนครับ ยังไม่มีอะไรดีพอสำหรับลูกค้า Apple ถ้า Steve Jobs ยังไม่ตาย 55+

แต่ยังไม่ใช่เร็วๆนี้หรอกครับ มีความสุข

nickoe's picture
4320
คือ

มันพึ่งออกมาสี่รุ่นเองครับ
อย่าพึ่งข้ามรุ่นที่ห้าไป

77
^^

ถึงจะพูดอย่างนั้นก็เถอะนะ มันก็เปลี่ยน gen ไปแล้วไม่ใช่เหรอครับ

ตามที่ Steve Jobs บอก คงไม่มีใครเรียก Gen4.5 หรอกนะ มีความสุข

nickoe's picture
4320
เปลี่ยนตอนไหนหว่า

หรือตอนที่เพิ่มกล้องเข้ามา
สงสัยผมจะตกรุ่นเองครับ ฮ่าๆๆๆ
พอดี cpu กับ ram ในหัวช่วงนี้มันต่ำไปหน่อย
ขอบคุณครับ

77
นานนะเนี่ย Gen6

นานนะเนี่ย Gen6 มีใครไหมแถวนี้ มีความสุข