ร้านขายสายชาร์จ ipod ครับ

Cybernet's picture
399

วันนี้หยิบ ipod gen3 ออกมาดู ปรากฎว่าแบตหมดครับ เลยจะเอาสายมาชาร์จ แต่ปรากฎว่า "หาสายไม่เจอครับ" ตอนนี้เลยอยากจะซื้อสายใหม่ แต่ดูใน web ไหนๆก็ไม่เจอเลย ใน apple store ก็มีแบบเป็น set ซึ่งแฟงเกินไป อยากได้เฉพาะสายชาร์จ usb แบบที่มากับเครื่องอย่างเดียวครับ ไม่ทราบว่าที่ไหนจะมีขายบ้างครับ

nene122620@hotmail.com's picture
327
สายชาร์จipodรุ่นนี้ใช้รุ่นเดี

สายชาร์จipodรุ่นนี้ใช้รุ่นเดียวกับipod tochรึป่าวแล้วที่ว่าอยากได้คือสายข้างนึงเปน usb อีกข้างต่อ ipod
แล้วตรง usb ต่อกับอแดปเตอร์ใช่ป่าวครับถ้าเปนยังงั้นผมเคยซื้ออยู่ประมาณ900มั้ง

minemind's picture
3876
ผมใช้ capdase อยู่ฮะ

ผมว่าสายมัน "ห่วย" นะครับ เปื่อยง่ายด้วย

ถ้าซื้อลองมองยี่ห้ออื่นดีกว่ามั้งครับ ราคาอาจจะเเพงกว่า แต่คุณภาพสายทนทานกว่าแน่นอน