thang_melon's picture
21
สวัสดีทุกคนค่ะ วันนี้ฤกษ์งามยามดีสมัครเข้าเวบเลยมาแนะนำตัวค่า

ชื่อ : แตงไทย

คติประจำตัว : เรื่องกินเรื่องใหญ่

หน้้าที่การงาน : อยู่ว่างๆ รอไปเรียนค่ะ

เริ่มใช้แมคได้ยังไง : ทีบ้านซื้อให้เพราะจะต้องเอาไปใช้เรียนค่ะ คือได้มาแบบงงๆ

รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร :พี่ที่ทำงานเก่าที่คอยช่วยเหลือเรื่องเกี่ยวกับไอทีเเนะนำค่ะ

สิ่งที่อยากจะบอก.. : ขอฝากเนื้อฝากตัวฝากน้องแมคไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยนะคะ มีความสุข

Nu-eMMa's picture
1837
^-^

ยินดีต้อนรับค่ะ ขอให้สนุกกะน้อง Mac นะค่ะ

ปล.รู้สึกไม่ดีเลย เหมือนตัดหน้าใครบ้างคน อิอิ

21
^^

ยินดีเช่นกันค่ะ มีความสุข

nene122620@hotmail.com's picture
327
ยินดีต้อนรับครับ ปล

ยินดีต้อนรับครับ ยิ้ม
ปล พี่เอมหมายถึงพ่ีต่ายรึป่าว แบร่..

Nu-eMMa's picture
1837
แสนรู้

อุ้ย ไม่ข่าย ฉลาดๆ อิอิ

minemind's picture
3876
มาต้อนรับแล้ว

มาต้อนรับแล้วจ้า

ขอกัดสักคำได้มั้ยอ่า

21
ต้อนรับกันอุ่นหนาฝาคั่ง อิอิ

ต้อนรับกันอุ่นหนาฝาคั่ง อิอิ มีความสุข

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

หัวเราะร่วน