อยากรู้วิธี IMPORT EXPORT File งาน CAD ไป Sketch up

11072526's picture
7
ต้องการความช่วยเหลืออ่ะครับ พอดีผมอยากรู้วิธี IMPORT EXPORT File งาน CAD ไป Sketch up
และ Sketch up ไป CAD เพราะมันไม่เหมือนในวินโดว เลยครับ เข้าไป Sketch up เพื่อ IMPORT EXPORT File จาก CAD แล้วแต่ หาไม่เจอให้
IMPORT EXPORT File มันมีนะครับแต่ไม่ เห็นมี File DWG. เลย รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

Hikizumi's picture
619
เดอิดาระ

จาก CAD เข้า Sketch up มี นะครับ

Hikizumi's picture
619
เดอิดาระ

ลองแล้วครับ ได้ครับ แต่ว่า จาก Sketch up ไป CAD ก็หาไม่เจอ เหมือนกันครับ... ถามว่า Sketch up.ที่ไช้่ อยู่..เป็น เวอร์ชั่น เต็ม รีเปล่า ครับ ถ้า เต็ม ก้เปิดได้ครับ

ikajok's picture
15
อย่าลืมปรับ Unit

อย่าลืมปรับ Unit ให้ตรงกันนะครับ