Secret Best แนะนำตัวครับ แหะๆ มือใหม่ครับผม

Secret Best's picture
15
1.ชื่อ : เบสท์ ครับ
2.คติประจำตัว : อย่าคิดถึงอดีต อย่ากังวลถึงอนาคต จงทำปัจจุบันให้ดีที่สุด อิอิ
3.หน้้าที่การงาน : นักเรียน-นักศึกษาครับ แล้วก็ Freelance Hair&Make up และ ถ่ายภาพครับ
4.เริ่มใช้แมคได้ยังไง : เริ่มใช้แมคที่มหาวิทยาลัยครั้งแรกครับ
5.รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : ไม่รุ้เหมือนกันอะครับ แหะๆ เล่นเว็บเรื่อย ๆ แล้วก็เข้ามาเจอครับ
6.สิ่งที่อยากจะบอก.. : ฝากเนื้อฝากตัวพี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกคนนะครับ และขอโทษด้วยนะครับที่สมัครสามาชิกมาแล้วพักนึงแต่ว่าเพิ่งมาแนะนำตัว แหะ ๆ

ขอบคุณมากมายครับบบบ

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

หัวเราะร่วน