รบกวนสอบถามเรื่อง Itunes Gift Cards ค่ะ

fon.sa's picture
91
กำลังจะ ซื้อ app ค่ะ แต่เงินในแอคเค้า ไม่พอ ปรกติจะเติมเงินผ่าน Gift Cards
ถ้าเปลื่ยนวิธีไปใช้บัตรเครดิต แล้วเงินที่เติมไว้จะหายมั้ยค่ะ แล้วจะกลับมาใช้ แบบเเติมเงินGift Cardsได้เหมือนเดิมมั้ย
รบกวนหน่อยค่ะ

minemind's picture
3876
เดา

ถ้า reedeem พอคิดว่าเค้าคงตัดจาก reedeem ก่อนนะครับ แต่ถ้าเกินจากค่าเงินที่ reedeem ซื้อได้ คิดว่าคงต้องตัดผ่านบัตร แทนมากกว่า และ reedeem ที่คงเหลือก็ยังอยู่ไว้ซื้อได้ต่อไปอีก