Apple Online Store ดาวน์

pippo's picture
2469
มีลุ้นว่าพรุ่งนี้อาจได้เห็น Mac OS X 10.7 Lion และอาจจะตามติดด้วย MacBook Air กับ Mac mini รุ่นใหม่ด้วย ตื่นเช้าๆ ลอง update ข่าวกันหน่อยครับ

StepzOnez's picture
30
มาแว้ววว

LION มาแล้วครับ มีความสุข!

Nu-eMMa's picture
1837
ว้าวๆ

ตื่นเต้น จังค่ะ ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ

marchz's picture
47
โหลดสู้ไม่ไหวนะ รอไปก่อน อิอิ

โหลดสู้ไม่ไหวนะ รอไปก่อน อิอิ

CANLOF's picture
232
....

ตะลึง 2 !!! รอลุ้น ว่าจะมีอะไรมาบ้างงงงง

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ ^ ^

2469
ไม่ต้องลุ้นแล้วครับ

ออกแล้วเรียบร้อยครับ ตามที่บอกไว้ด้านบนเด๊ะเลย

Mac OS X 10.7 Lion (มีให้โหลดแล้วใน App Store), MacBook Air กับ Mac mini รุ่นใหม่

2469
สำหรับ

Mac OS X 10.7 Lion ผมคาดว่าน่าจะเป็นตัวเดียวกับ Mac OS X 10.7 Lion (Golden Master) ที่ปล่อยออกมาให้ทดสอบก่อนหน้านี้ เพราะขนาดของไฟล์เท่ากันเด๊ะๆ 3.49 GB

แต่ยังไงยังไม่ confirm นะครับ เดี๋ยวคืนนี้ขอจ่ายตังค์โหลดมาดูก่อนนะครับ

ikok's picture
10285
ขอบคุณสำหรับ update นะครับ ^^

ผมเพิ่งมาเห็นข่าวตอนเพิ่งเข้าบ้านตอนหัวค่ำแล้ว -o- /

แอบอิจฉาคนที่ได้ update วันนี้ครับ ผมคงต้องรออีกสักระยะนึง โปรแกรมที่ผมใช้เขายังไม่ update ครับ เศร้า

nickoe's picture
4320
อย่าพึ่งรีบครับ

ผมถือคติ ช้าๆได้พร้าเล่มงาม
ฮาาา