ipod ใน iphone4 เล่นเพลงไม่ได้

oakky99's picture
5
รบกวนสอบถามผู้รู้ครับ ipod ใน iphone4 เปิดเพลงไม่ได้ครับ คือพอนำเพลงลงผ่าน itune แล้วเล่นได้บางเพลง พอกดเล่นเพลงอื่นมันจะเด้งออกมา พยายามเพลงและลงเพลงใหม่ก้อไม่หายครับ ทำอย่างไรดีครับ

nickoe's picture
4320
ไม่แน่ใจครับ

แต่ลอง backup แล้ว restore ดู
แล้วลองใหม่

minemind's picture
3876
ถามครับ

ไฟล์เพลงที่เอามาลง สามารถเปิดเล่นบน itune ได้ทุกดพลงรึเปล่าครับ

5
file

file เพลงทุกเพลงเปิดได้หมดครับ แต่ลงใน iphone แล้วเปิดได้บางเพลงเท่านั้นครับ มีวิธีอื่นนอกจาก restore มั้ยครับ ขอบคุณครับ

od2504's picture
1077
เพลงที่เล่นได้ด้วย iTune

เพลงที่เล่นได้ด้วย iTune น่าจะเล่นใน iDevice ทุกตัวได้หมดนะครับ ความจริงถ้าเล่นไม่ได้ มันจะฟ้องตั้งแต่ขั้นตอนการ syne แล้วนะครับ
คิดว่าเพลงนั้นของคุณ น่าจะมีปัญหานะครับ

หมายเหตุ avatar ของคุณหล่อมากครับ ไม่ทราบว่ามีแบบหล่อน้อยกว่านี้ไหมครับ แจ่ม
อย่างอนนะครับ ... แซวๆ เท่านั้น

5
555 นี่หล่อสุดแล้วครับ itune

555 นี่หล่อสุดแล้วครับ itune ของผมมันไม่ฟ้องอ่ะสิครับ ทำไงดี T_T

minemind's picture
3876
คงต้องลอง restore ดูครับ

คงต้องลอง restore ดูครับ

od2504's picture
1077
อย่าลืมที่นี่ครับ