ขอถามเกี่ยวกับ adapter iphone หน่อยครับ

fiew's picture
95
อยากทราบว่า adapter ของทุกรุ่นนี่ใช้ด้วยกันกับ iphone ทุกรุ่นหรือเปล่าครับ
อย่างเช่น adapter ของ 3gs ก็สามารถใช้กับรุ่นอื่นได้ทุกรุ่นตั้งแต่ iphone 2g ถึง 5 เลยหรือเปล่าครับ

nickoe's picture
4320
อืม

ผมเช็คจากที่ระบุไว้บน adapter ที่ผม
คือ adapter ของ iPod(ก่อนจะมี iPhone)
กับ ของ iPhone 4s แล้วตัวเลข input output เท่ากันครับ
น่าจะใช้กันได้หมด แต่ผมยังไม่เห็นของ iPhone 5 นะครับ
ตัวตามปกติแล้วน่าจะใช้ spec เดียวกัน

fiew's picture
95
ขอบคุนมากนะคับบ

ขอบคุนมากนะคับบ