ถ้าอยากใช้ Itune Library เดียวกันทั้งฝั่งแมค และ วินโดวส์ สามารถทำได้ไหมครับ

COBHC's picture
72
พอดีอยากจะใช้ Library เดียวกันเลยอะครับ แต่ผมทำไม่ได้เพราะ วินโดวส์ในบูตแคมป์ผม เลือกไฟล์อะไรจากฝั่งแมคไม่ได้่เลย เหมือนมันไม่ได้ เปิดแชร์กันไว้ ครั้นจะเปิดแชร์ ก็ทำไม่เป็น รบกวนผู้รู้ด้วยครับผมว่ามันสามารถใช้ Libralry เดียวกันได้ไหมฮะ ขอบคุณมากครับ

minemind's picture
3876
ถ้าลง Mac Drive ก็น่าจะ

ถ้าลง Mac Drive ก็น่าจะ browse ได้ครับ แต่ไม่แนะนำให้ลง เพราะ Mac Drive อาจจะทำให้ partition ฝั่งใดฝั่งนึงหายไปเลยครับ