MMM มีทติ้ง # 2 (วันได้แล้ว สถานที่ได้แล้วครับ) [Update_1]

ikok's picture
10285
เนื่องจากกระทู้เดิมความเห็นไป 50 comment แล้ว คิดว่ามันอาจจะยาวเกินไป อ่านลำบาก เลยมาตั้งเป็นกระทู้ใหม่นะครับ

เกี่ยวกับงานมิทติ้ง (หรืออีกนัยหนึ่ง มาทานข้าวกัน)

วันที่ : 13 กพ. 2552 ครับ (วันที่สรุปแล้วคงไม่เปลี่ยนครับ)

ช่วงเวลา : เย็น ๆ - ค่ำ ๆ (เวลาคงไม่เปลี่ยนอีกเช่นกัน ถ้าเครื่องบินไม่เลือนกำหนดการณ์ครับ)

สถานที่ : ร้าน ทาเคไต (สาขาสีลม ซ.10 / สถานีรถไฟฟ้าสีลม)

update_1 จากคห.ของน้องแนน เรื่องผู้ที่จะมาร่วมทานข้าวกัน และสรุปสถานที่เป็นร้านทาเคไต(รถไฟฟ้าสีลม)ผมเอามาไว้ตรงนี้นะครับจะได้ตามอ่านได้ง่าย ๆ ยิ้ม

1. ikok
  2. nickoe
  3. rsakchai
  4. Nannie
  5. princetofu
  6. Mixmerize

Tentative

1. sweet_jasmine_scent
  2. ungtemp

ปล. ขอให้ทุกท่านตามรายชื่อข้างต้น confirm กลับทางอีเมล์ที่แนนจะส่งไปให้อีกทีนะคะ

Cybernet's picture
399
งานนี้...

คุณก๊อกออกค่าเดินทางให้ทุกคนเลยป่าวคร้าบบบบ อิอิ

Mixmerize's picture
1480
เดี๋ยวพี่ก๊อก

ไปขอ iPad จากลุงจอบส์มาให้ดูในงานมิตติ้งด้วยนา หัวเราะร่วน (หลอกเหมือนหลอกเด็กโดยเอาอมยิ้มมาล่อ) หัวเราะร่วน

ikok's picture
10285
เดี๋ยว..

ปั้น 3d มาให้นะครับ แบร่..