News : Apple ขาย iPad ได้ 1ล้านเครื่องแล้ว ~

ikok's picture
10285
ขายอย่างเป็นทางการใน US มาได้ 28 วันแบบยังไม่เต็มเดือนดี Apple ขาย iPad ยอดขายทะลุล้านเครื่องไปเรียบร้อยแล้วครับ ~ เมื่อไหร่จะเข้ามาแถบ ๆ เอเชียหนอ ~

Mixmerize's picture
1480
เก็บตังๆ

อยากดู AV ผ่าน iPad หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

nickoe's picture
4320
AV

Audio Video
เหรอครับ

ikok's picture
10285
Anti Virus ?

สงสัย?

sajiro's picture
1179
ว้าว..ยอดขายดีอีกแล้ว ^^

ยินดีๆ มีความสุข

Continental.max@gmail.com's picture
130
ถ้ามีเงินก็อยากจะช่วยเขาอุตหน

ถ้ามีเงินก็อยากจะช่วยเขาอุตหนุนสักเครื่องครับ มีความสุข

เห็นที่มหาลัยผมใช้ 2-3 คนและ ดูท่าทางจะฮิตมากจริงๆ

sajiro's picture
1179
ทอปแบบอยากได้

แต่ยังไม่รู้ว่าจะเอามาทำอะไรเท่าไหร่ ตอนนี้เลยเล็งโทรศัพท์ไว้อยู่ มีความสุข

pippo's picture
2469
ลอง...

เอาตัวเลขกลมๆ 2 หมื่นบาท คูณ 1 ล้านเครื่อง (ภายในเดือนเดียว)

เมื่ิอปลายเดือน เม.ย. ผมไป IT Mall Fortune ที่ร้าน iStudio ไม่มีแม้แต่ตัว demo ของ iPad วางอยู่เลย

แต่หน้าร้าน iStudio เป็นร้านค้าตั้งตู้กระจกเล็กๆ แปะป้ายว่ามี iPad ขายและมีกล่อง iPad อยู่ในตู้เกือบ 10 กล่อง

nengkung's picture
74
5555555

ผมเห็นที่ MBK ฮิตติดตลาด

ราคาพอกะ Iphone เลย