kindomhar's picture
187
เมื่อไหร่จะเข้าไทยอ่าครับ ?

แล้วถ้าซื่อจากนอกจะเอามาปรับคีบอร์ดไทยได้มั้ยครับ

ควร รอ หรือ หิ้วมาดีครับ

ขอบคุณครับ :]

killpitak's picture
202
ตอบเท่าที่รู้

เข้าไทยเมื่อไหร่ผมยังไม่ทราบนะครับ

ใช้คีย์บอร์ดไทยได้ครับ สามารถซื้อผ่าน AppStore ได้เลยครับ
หรือมีอีกวิธี ถ้าสนใจหรือซื้อมาแล้วก็ถามได้นะครับ

สำหรับผมคิดว่า รอก็ได้ หิ้วก็ดีครับ ^_^
ผมใช้อยู่เครื่องนึง เครื่องหิ้วก็เวิร์ดดีนะครับ

kindomhar's picture
187
ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

perfectgame's picture
317
คุ้นๆ

คุ้นๆ ว่ามีโปรแกรมจากฝีมือ นักพัฒนาคนไทยแล้ว แต่จำชื่อ app ไม่ได้ ....

แต่ผมรอ .... ตัวใหม่ 7 นิ้ว มีกล้อง หน้า กล้อง หลัง มัลติทาส์ก ได้ด้วย (ข่าวลือ)!!