Punatity's picture
12
ต้องการลบอัลบั้มในiphoto แต่อัลบัััั้มมันขึ้นที่ Recents จะลบยังไงคับ
ปล ขอยืมภาพมาเป็นตัวอย่างคับตัวอย่างหน่อยคับ มันขึ้นแบบในรูปนี้คับ ตรงที่เขียนว่า my meal ลบไงคับ

AttachmentSize
import-to-library-3.gif34.73 KB
ikok's picture
10285
ตามที่ผมเข้าใจ

คือรายการตรงนี้เป็นการสร้างขึ้นมาจาก iPhoto เองครับ เราเอาออกไม่ได้ จะเป็นการบอกว่าล่าสุดเอา upload event อะไรเข้าไปครับ

ผมคิดว่ามีตรงนี้เอาไว้ก็สะดวกดีถ้าเกิดมีภาพเยอะ ๆ จะได้ไม่ต้องไล่หาว่าอันไหนเป็นอันล่าสุด ครับ

Punatity's picture
12
คับผม ขอบคุณคับ

คับผม

ขอบคุณคับ