อยากได้โปรแกรม Final cut studio อ่ะค่ะ ใครพอมีเว็ปโหลดฟรีบ้างไหม

miawbook@hotmail.co.th's picture
51
ขอลิงค์หน่อยนะคะ

AttachmentSize
10841490-final-cut-studio.jpg15.25 KB
Hikizumi's picture
619
เดอิดาระ

ไม่มี อ่าครับ มีแต่ แผ่น อิอิ....คงต้องซ์้อ ที่Istudio แล้วมั้ง ครับ..?? มีความสุข

miawbook@hotmail.co.th's picture
51
ขอบคุณค่ะ

โอ้โห.......แพงเกิ๊น เหอะๆ ขอบคุณค่ะ

iam_ojo@hotmail.com's picture
30
จะว่าไป เราก็อยากรู้ เวปเหมือนกันนะ

ตอนนี้อยากได้ office 2011 for mac มาก อิอิ

[ผมแก้ข้อความระบุเจาะจงออกนะครับ - ก๊อก]

Hikizumi's picture
619
เดอิดาระ

หาโหลด อ่ายากครับ...ผม มี แต่บอกไม่ได้ครับ..เด๋ยวโดนตบอีกครับ .. ผมโดน มา 2-3ทีละ อิอิ

CANLOF's picture
232
เว็ปนี้จะไม่พูดถึงการละเมิดลิ

เว็ปนี้จะไม่พูดถึงการละเมิดลิขสิทธิ์นะครับ อ่ะ แน่นอน

และราคามันซื้อเครื่องใหม่ได้เลยล่ะครับ แห่ะ ๆ 3

Sweetoffzaa's picture
16
....

[ไม่อนุญาติให้จ่ายแจกโปรแกรมลิขสิทธิ์ครับ : nickoe]

pippo's picture
2469
หยุดเถอะครับ

ก่อนที่ทางเว็บ mmm จะเดือดร้อน
ใครเก่งหาของเถื่อนมาใช้ได้ก็ใช้เงียบๆ ไปเถอะครับ
อย่านำของที่ขโมยเค้าใช้ แล้วยังนำมาแจกจ่ายอีกเลยครับ
ถึงจะดูเป็นคนมีน้ำใจ แต่มันก็ไม่ถูกต้องครับ

ป.ล. คุณ Sweetoffzaa ช่วยอ่านกติกาในหน้าแรกด้วยนะครับ
หัวข้อเกี่ยวกับ พรบ. คอมพิวเตอร์ใหม่ (ปี2554)

iam_ojo@hotmail.com's picture
30
Sorry คับ

Sorry คับ