ikajok's picture
15
ผม ikajok ครับอยากใช้เครื่องแมคมานานแล้วครับตั้งแต่ imac ออกรุ่นกลมๆหลายๆสีแล้วก็ไม่มีโอกาสได้ใช้เสียที่
จนมาถึงต้นปีที่ผ่านมาได้ imac 21" มาถูกใจมากถึงโปรแกรมที่ใช้ทำงานไม่ในแมคก็ตาม แต่มีข่าวดีว่าโปรแกรมที่ผมใช้จะมีในแมคเร็วนี่ผมจะได้ใช้เครื่องได้100%จริงสักที เวลามีปัญหาเกี่ยวกับแมคผมมาดูที่แวปนี้ตลอดมีประโยชน์มากเลยครับ ขอบคุณทุกๆๆคนในแวปมากเลยครับ

kindomhar's picture
187
ยินดีต้อนรับครับ

ยินดีต้อนรับครับ มีความสุข

Nu-eMMa's picture
1837
ู^0^

ยิ้มปากกว้าง

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

แจ่ม

mahaann's picture
22
ยินดีต้อนรับค่ะ ^^

อ่านแล้วงงหน่อยๆ แต่ก็ยินดีด้วยค่ะ มีก่อนใช้ก่อน เนอะ มีความสุข